Gjafakort Kringlunnar

gjafakort_kringlunnar

Fullkomin tækifærisgjöf handa vini eða ættingja. Nánar

Stjórn & starfsmenn Kringlunnar

Stjórn

Guðjón Auðunsson Formaður gudjon@reitir.is
Margrét Kristmannsdóttir   margret@pfaff.is
Ragnar Þórir Guðgeirsson   ragnar@expectus.is

 

Starfsmenn

Baldvina Snælaugsdóttir Markaðsstjóri baldvina@kringlan.is
Bjarni Eiðsson Flokkunarstjóri bjarni@kringlan.is
Camilla Þóra Þórsdóttir Gjaldkeri & Markaðsfulltrúi camilla@kringlan.is
Erik Pálsson Húsvörður erik@kringlan.is
Guðjón Eiríksson Húsvörður  gudjon@kringlan.is
Halldór Gunnar Pálsson Öryggisstjóri halldor@kringlan.is
Harpa Dís Hrefnudóttir Ævintýraland aevintyraland@kringlan.is
Jónína Rafnsdóttir  Skrifstofustjóri jonina@kringlan.is
Sigríður Björk Sævarsdóttir  Þjónustufulltrúi thjonusta@kringlan.is
Sigurjón Örn Þórsson  Framkvæmdastjóri sigurjon@kringlan.is
Zophanías Sigurðsson Tæknistjóri zophanias@kringlan.is

 

Við erum alltaf að leita að góðu fólki og gætum verið að ráða í einhverjar stöður. Hér getur þú skoðað hvað er í boði ef þú hefur áhuga á því að ganga til liðs við starfsmenn Kringlunnar.

Umhverfisstefna

hjarta

Kringlan er fjölsóttasti verslunarkjarni landsins og sem slík vill hún axla samfélagslega ábyrgð og stuðla að umhverfisvænu samfélagi.

Kringlan setur sér það markmið að vera leiðandi á sviði umhverfismála í rekstri verslunarkjarna á Íslandi með því að hrinda í framkvæmd þeim markmiðum sem hún hefur sett sér og kallar Græn spor. 

Um Kringluna

Kringlan er stærsta verslunarmiðstöð Reykjavíkur og sú næst stærsta á Íslandi þar sem starfræktar eru yfir 170 verslanir, veitingastaðir, kvikmyndahús, leikhús. Hlýtt og notalegt andrúmsloft og alltaf nóg af bílastæðum.

Kringlan
Kringlunni 4-12
103 Reykjavík

Sími: 517 9000
Fax: 517 9010
kringlan@kringlan.is

© 2013 Kringlan - Allur réttur áskilinn